django-filebrowser - en to vi translation catalogue (83 entries)

en: Action applied successfully to '%s'
vi: Thao tác '%s'  thành công

en: Flip horizontal
vi: Lật ngang

en: Flip vertical
vi: Lật dọc

en: Rotate 90° CW
vi: Xoay 90° CW

en: Rotate 90° CCW
vi: Xoay 90° CCW

en: Rotate 180°
vi: Xoay 180°

en: Error finding Upload-Folder (site.storage.location + site.directory). Maybe it does not exist?
vi: Không tìm thấy Upload_Folder (site.storage.location + site.directory). Có thể nó không tồn tại?

en: The requested Folder does not exist.
vi: Thư mục yêu cầu không tồn tại.

en: The requested File does not exist.
vi: File yêu cầu không tồn tại.

en: You do not have permission to access this file!
vi: Bạn không có quyền truy cập file này

en: Extension %(ext)s is not allowed. Only %(allowed)s is allowed.
vi: Đuôi %(ext)s không được phép. Chỉ cho phép %(allowed)s .

en: Name
vi: Tên

en: Only letters, numbers, underscores, spaces and hyphens are allowed.
vi: Chỉ cho phép các kí tự, số, dấu gạch dưới, dấu cách và dấu gạch ngang.

en: The Folder already exists.
vi: Thư mục không tồn tại

en: Actions
vi: Các thao tác

en: The File already exists.
vi: File không tồn tại.

en: Folder
vi: Thư mục

en: FileBrowser
vi: Quản lý File

en: The Folder %s was successfully created.
vi: Thư mục %s đã được tạo.

en: Permission denied.
vi: Không được phép truy cập.

en: Error creating folder.
vi: Lỗi khi tạo thư mục.

en: New Folder
vi: Thư mục mới

en: Select files to upload
vi: Chọn các file tải lên

en: Upload
vi: Tải lên

en: Confirm delete
vi: Xác nhận xóa

en: Successfully deleted %s
vi: Đã xóa %s

en: Renaming was successful.
vi: Đổi tên thành công

en: Error.
vi: Lôĩ

en: Currently
vi: Hiện tại

en: Change
vi: Thay đổi

en: Please correct the following errors.
vi: Vui lòng sửa các lỗi sau đây

en: The Name will be normalized by converting or stripping all non-standard characters.
vi: Tên sẽ được chuẩn hóa bằng cách chuyển đổi hoặc loại bỏ các ký tự không chuẩn

en: The Name will be converted to lowercase. Spaces will be replaced with underscores.
vi: Tên phải đổi thành chữ in thường. Dấu cách sẽ được thay thế bằng dấu gạch ngang

en: Submit
vi: Gửi

en: File not found
vi: Không tìm thấy file

en: Are you sure you want to delete "%(escaped_object)s"? All of the following items will be deleted:
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa "%(escaped_object)s"? Tất cả những mục sau sẽ bị xóa theo

en: ... and %(escaped_object)s more Files.
vi: ... và %(escaped_object)s thêm các File

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Yes, I'm sure
vi: Tôi chắc chắn

en: Edit
vi: Sửa

en: Folder Information
vi: Thông tin thư mục

en: Date
vi: Ngày

en: File Information
vi: Thông tin file

en: Filesize
vi: Kích cỡ file

en: Size
vi: Kích cớ

en: Image Versions
vi: Phiên bản Image

en: View Image
vi: Xem ảnh

en: Delete
vi: Xóa

en: Save
vi: Lưu

en: Save and continue editing
vi: Lưu và tiếp tục sửa

en: Drop files here to upload
vi: Thả các file vào đây để tải lên

en: Upload a file
vi: Tải lên file

en: Failed
vi: Thất bại

en: {file} has invalid extension. Only {extensions} are allowed.
vi: {file} có đuôi không đúng. Chỉ cho phép các đuôi sau {extensions}

en: {file} is too large, maximum file size is {sizeLimit}.
vi: {file} quá lớn, kích cỡ lớn nhất là {sizeLimit}.

en: {file} is too small, minimum file size is {minSizeLimit}.
vi: {file} quá nhỏ, kích cỡ nhỏ nhất là {minSizeLimit}.

en: {file} is empty, please select files again without it.
vi: {file} rỗng, vui lòng chọn lại các file khác

en: The files are being uploaded, if you leave now the upload will be cancelled.
vi: File đang được tải lên, nếu bạn rời khỏi, quá trình tải lên sẽ bị hủy

en: Please enable Javascript to upload files.
vi: Vui lòng bật javascript để tải file lên

en: Help
vi: Giúp đỡ

en: Allowed
vi: Đã cho phép

en: Max. Filesize
vi: Lớn nhất. Kích cỡ file

en: Filename
vi: Teen file

en: Home
vi: Trang chủ

en: Select
vi: Chọn

en: Versions
vi: Phiên bản

en: Filter
vi: Lọc

en: By Date
vi: Theo ngày

en: Any Date
vi: Bất kỳ Ngày nào

en: Today
vi: Hôm nay

en: Past 7 days
vi: 7 ngày trước

en: This Month
vi: Trong tháng này

en: This year
vi: Trong năm nay

en: By Type
vi: Theo loại

en: All
vi: Tất cả

en: result
vi: kết quả

en: results
vi: các kết quả

en: total
vi: tổng cộng

en: Type
vi: Loại

en: Results
vi: Các kết quả

en: %(counter)s result | %(counter)s results
vi[0]: %(counter)s kết quả

en: %(full_result_count)s total
vi: tổng cộng %(full_result_count)s

en: Search
vi: Tìm kiếm
