django-filebrowser - en to is translation catalogue (89 entries)

en: Action applied successfully to '%s'
is: Aðgerð á '%s' tókst

en: Flip horizontal
is: Snúa lárétt

en: Flip vertical
is: Snúa lóðrétt

en: Rotate 90° CW
is: Snúa 90° t.h.

en: Rotate 90° CCW
is: Snúa 90° t.h.

en: Rotate 180°
is: Snúa 189°

en: The requested Folder does not exist.
is: Umbeðin mappa er ekki til.

en: The requested File does not exist.
is: Umbeðið skjal er ekki til.

en: You do not have permission to access this file!
is: Þú hefur ekki réttindi til að opna þessa skrá.

en: Extension %(ext)s is not allowed. Only %(allowed)s is allowed.
is: Framlenging %(ext)s er ekki leyfð. Eingöngu %(allowed)s eru leyfðar.

en: Name
is: Nafn

en: Only letters, numbers, underscores, spaces and hyphens are allowed.
is: Eingöngu stafir, tölur, undirstrik, bil og bandstrik eru leyfð.

en: The Folder already exists.
is: Mappan er nú þegar til.

en: Actions
is: Aðgerðir

en: The File already exists.
is: Skráin er nú þegar til.

en: Folder
is: Mappa

en: Image
is: Mynd

en: Video
is: Myndband

en: Document
is: Skjal

en: Audio
is: Hljóð

en: FileBrowser
is: Skráarstjóri

en: The Folder %s was successfully created.
is: Mappan %s hefur verið búin til.

en: Permission denied.
is: Aðgangi hafnað.

en: Error creating folder.
is: Villa við stofnun möppu.

en: New Folder
is: Ný mappa

en: Select files to upload
is: Veldu skrár til að senda

en: Upload
is: Senda

en: Confirm delete
is: Staðfesta eyðingu

en: Successfully deleted %s
is: %s hefur verið eytt.

en: Renaming was successful.
is: Nafnbreyting tókst.

en: Error.
is: Villa.

en: Currently
is: Núna

en: Change
is: Breyta

en: Clear
is: Hreinsa

en: Please correct the following errors.
is: Vinsamlega leiðréttu eftirfarandi villur.

en: The Name will be normalized by converting or stripping all non-standard characters.
is: Nafnið verður staðlað með því að breyta eða sleppa öllum óstöðluðum stöfum.

en: The Name will be converted to lowercase. Spaces will be replaced with underscores.
is: Nafninu verður breytt í lágstafi. Bilum verður breytt í undirstrik.

en: Submit
is: Senda inn.

en: File not found
is: Skrá fannst ekki

en: Are you sure you want to delete "%(escaped_object)s"? All of the following items will be deleted:
is: Ertu viss um að þú viljir eyða "%(escaped_object)s"? Öllum eftirfarandi hlutum verður eytt:

en: ... and %(escaped_object)s more Files.
is: ... og %(escaped_object)s fleiri skrár.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Yes, I'm sure
is: Já, ég er viss

en: Edit
is: Breyta

en: Folder Information
is: Upplýsingar möppu

en: Date
is: Dagsetning

en: File Information
is: Upplýsingar skrár

en: URL
is: Slóð

en: Filesize
is: Skráarstærð

en: Size
is: Stærð

en: Image Versions
is: Útgáfur myndar

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: View Image
is: Skoða mynd.

en: Delete
is: Eyða

en: Save
is: Vista

en: Save and continue editing
is: Vista og breyta áfram

en: Drop files here to upload
is: Veldu skrár til að senda

en: Upload a file
is: Senda inn

en: Failed
is: Mistókst

en: {file} has invalid extension. Only {extensions} are allowed.
is: {file} hefur ógilda framlengingu. Eingöngu {extensions} eru leyfð.

en: {file} is too large, maximum file size is {sizeLimit}.
is: {file} er of stór, hámark skráarstærða er {sizeLimit}.

en: {file} is too small, minimum file size is {minSizeLimit}.
is: {file} er of lítil, lágmark skráarstærða er {minSizeLimit}.

en: {file} is empty, please select files again without it.
is: {file} er tóm, vinsamlega veldu skrár aftur án hennar.

en: The files are being uploaded, if you leave now the upload will be cancelled.
is: Skrárnar eru að sendast inn, ef þú ferð núna verður hætt við sendinguna.

en: Please enable Javascript to upload files.
is: Vinsamlegast leyfðu Javascript að senda skrár.

en: Help
is: Hjálp

en: Allowed
is: Leyft

en: Max. Filesize
is: Hámarks skráarstærð

en: Filename
is: Skáar nafn

en: Home
is: Heim

en: Select
is: Velja

en: Versions
is: Útgáfur

en: Filter
is: Sía

en: By Date
is: Eftir dagsetningu

en: Any Date
is: Allar dagsetningar

en: Today
is: Í dag

en: Past 7 days
is: Síðustu 7 daga

en: This Month
is: Þennan mánuð

en: This year
is: Þetta ár

en: By Type
is: Eftir tegund

en: All
is: Allt

en: result
is: niðurstaða

en: results
is: niðurstöður

en: total
is: samtals

en: Type
is: Tegund

en: Results
is: Niðurstöður

en: %(counter)s result | %(counter)s results
is[0]: %(counter)s niðurstaða
is[1]: %(counter)s niðurstöður

en: %(full_result_count)s total
is: %(full_result_count)s samtals

en: Search
is: Leita
